TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA APOLLON LIMASSOL VS ZARIA BALTI

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 2

Apollon Limassol

Joao Pedro (28')
Alex da Silva (PEN 21')
A. Schembri (10')

FT

3 - 0

(3-0)

Zaria Balti

- THỐNG KÊ
22(7) Sút bóng 3(2)
9 Phạt góc 3
20 Phạm lỗi 12
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 3
69% Cầm bóng 31%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Apollon Limassol
100%
Hòa
0%
Zaria Balti
0%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.66*0 : 1 3/4*-0.84

Cả 2 đội đang thi đấu không tốt khi thua 3 trận vừa qua. Sân nhà sẽ là điểm tựa để APOL có một trận đấu khả quan.

Dự đoán: APOL

Tài xỉu: 0.91*2 1/2*0.89

4 trận vừa qua ZBAL đều có 3 bàn thắng trở lên. Thêm nữa, 3/4 trận đấu mới nhất APOL cũng có 3 bàn thắng được ghi.

Dự đoán: TAI

LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 4, ngày 12/07
22h59 Keşla FK 1 - 0 CS Fola Esch
Thứ 5, ngày 13/07
21h00 Irtysh Pavlodar 1 - 1 FK Crvena Zvezda
21h45 Kairat Almaty 1 - 1 Skenderbeu
22h00 Maccabi Tel Aviv 3 - 1 KR Reykjavik
22h59 Rabotnicki Skopje 1 - 1 Dinamo Minsk
22h59 Shkendija'79 3 - 1 HJK Helsinki
22h59 MFK Ruzomberok 0 - 1 SK Brann
23h15 Nomme Kalju 0 - 3 Videoton FC
23h30 Brøndby IF 2 - 0 VPS Vaasa
23h30 SCR Altach 1 - 1 Dinamo Brest
23h45 FK Liepaja 0 - 2 FK Suduva
Thứ 6, ngày 14/07
00h00 FC Vaduz 0 - 1 Odd BK
00h00 Gabala FC 1 - 1 Jagiellonia
00h00 Östersunds FK 2 - 0 Galatasaray SK
00h00 Apollon Limassol 3 - 0 Zaria Balti
00h00 FK Haugesund 3 - 2 Lech Poznan
00h30 Valletta FC 0 - 0 FC Utrecht
00h30 Astra Giurgiu 3 - 1 Zira FK
00h45 Progrès Niedercorn 0 - 1 AEL Limassol
01h00 Norrköping 2 - 1 FK Trakai
01h00 Beitar Jerusalem 1 - 1 Botev Plovdiv
01h15 Slovan Bratislava 0 - 1 Lyngby BK
01h30 AS Trencin 1 - 1 Bnei Yehuda
01h30 Sturm Graz 0 - 1 FK Mladost
01h30 Hajduk Split 1 - 0 Levski Sofia
01h45 Cork City 0 - 1 AEK Larnaka
01h45 Aberdeen FC 1 - 1 Siroki Brijeg
01h45 NK Osijek 2 - 0 FC Luzern
01h45 FK Zeljeznicar 0 - 0 AIK Fotboll
02h00 Panionios GSS 2 - 0 ND Gorica
02h00 Shamrock Rovers 2 - 3 Mlada Boleslav
02h00 Ferencvaros TC 2 - 4 FC Midtjylland
03h00 Valur Reykjavik 1 - 2 NK Domzale
Thứ 5, ngày 20/07
22h00 Dinamo Minsk 3 - 0 Rabotnicki Skopje
22h00 Lyngby BK 2 - 1 Slovan Bratislava
22h59 FK Suduva 0 - 1 FK Liepaja
22h59 VPS Vaasa 2 - 1 Brøndby IF
22h59 Mlada Boleslav 2 - 0 Shamrock Rovers
22h59 HJK Helsinki 1 - 1 Shkendija'79
22h59 FK Trakai 2 - 1 Norrköping
23h30 Dinamo Brest 0 - 3 SCR Altach
Thứ 6, ngày 21/07
00h00 Zira FK 0 - 0 Astra Giurgiu
00h00 FC Midtjylland 3 - 1 Ferencvaros TC
00h00 Zaria Balti 1 - 2 Apollon Limassol
00h00 Bnei Yehuda 2 - 0 AS Trencin
00h00 SK Brann 0 - 2 MFK Ruzomberok
00h00 Odd BK 1 - 0 FC Vaduz
00h00 AEK Larnaka 1 - 0 Cork City
00h00 Levski Sofia 1 - 2 Hajduk Split
00h00 AIK Fotboll 2 - 0 FK Zeljeznicar
00h30 FC Utrecht 3 - 1 Valletta FC
00h30 CS Fola Esch 4 - 1 Keşla FK
00h30 Galatasaray SK 1 - 1 Östersunds FK
00h30 Botev Plovdiv 4 - 0 Beitar Jerusalem
00h45 FC Luzern 2 - 1 NK Osijek
01h00 Lech Poznan 2 - 0 FK Haugesund
01h00 Skenderbeu 2 - 0 Kairat Almaty
01h00 NK Domzale 3 - 2 Valur Reykjavik
01h00 AEL Limassol 2 - 1 Progrès Niedercorn
01h30 FK Mladost 0 - 3 Sturm Graz
01h30 Jagiellonia 0 - 2 Gabala FC
01h30 FK Crvena Zvezda 2 - 0 Irtysh Pavlodar
01h45 ND Gorica 2 - 3 Panionios GSS
01h45 Siroki Brijeg 0 - 2 Aberdeen FC
02h00 Videoton FC 1 - 1 Nomme Kalju
02h15 KR Reykjavik 0 - 2 Maccabi Tel Aviv
Thứ 6, ngày 04/08
03h00 SC Braga 1 - 1 AIK Fotboll
BÌNH LUẬN: